-»-(¯`♥´¯)-» Mắt Ngọc's Wolrd «-(¯`♥´¯)-«-

(¯`•™»♀•◦○.Mắt Ngọc Band & Fans.○◦•♂«™•´¯)
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmNhómĐăng kýĐăng Nhập
Mắt Ngọc’s World
Latest topics
» [Hot Hot Hot] 888...!!! Spam...!!!
by thanhnam0936899891 Sat 5 Oct 2013 - 13:56

» Giải trí tý nhé
by Mìkokomi Mon 16 Sep 2013 - 9:28

» Tra cứu điểm thi Đại học
by huent1987 Mon 29 Jul 2013 - 10:32

» Thành viên mới
by thanhnam0936899891 Wed 3 Jul 2013 - 19:53

» Đã có điểm thi lên lớp 10 năm 2013
by huent1987 Thu 27 Jun 2013 - 15:50

» Tra cứu điểm thi, điểm chuẩn lớp 10
by huent1987 Tue 25 Jun 2013 - 17:22

» Xem điểm thi tốt nghiệp THPT năm 2013
by huent1987 Fri 24 May 2013 - 14:03

» [Video Clip] Dáng Ngọc - Hiền Thục ft. Thanh Ngọc
by rubyvtn Tue 7 May 2013 - 18:36

» Ban nick vĩnh viễn thành viên thuynga
by rubyvtn Tue 7 May 2013 - 18:31

» Off fan Mắt Ngọc Biên Hòa
by thanhnam0936899891 Sun 5 May 2013 - 2:20

» [Video Clip] Một Trái Tim Một Quê Hương - Mắt Ngọc (Live)
by Shen93 Sat 13 Apr 2013 - 18:44

» [Video Clip] Đà Lạt Yêu Thương - Mắt Ngọc
by Shen93 Sat 13 Apr 2013 - 18:43

» [Video Clip] Mắt Ngọc - Chương trình Non Nước Lãng Du
by Shen93 Sat 13 Apr 2013 - 18:42

» [Video Clip] Nước Mắt & Xa Cách - Mắt Ngọc - Chương trình Ngôi Sao Của Bạn
by Shen93 Sun 7 Apr 2013 - 10:41

» [Video Clip] Bức Hoạ Đồng Quê - Mắt Ngọc (Version 4)
by ngua181 Wed 13 Mar 2013 - 9:42

» [Video Clip] MV Tìm Về Lời Ru - Thanh Hưng idol cùng nhiều nghệ sỹ !!!
by Shen93 Wed 6 Mar 2013 - 16:10

» [Video Clip] Đón Tết - Mắt Ngọc (Vui Sống Mỗi Ngày)
by ngoc ha Wed 27 Feb 2013 - 23:00

» Quà tặng từ chị Nga
by triky_mn88 Wed 27 Feb 2013 - 22:02

» [Video Clip] Vang Mãi Khúc Quân Hành Mùa Xuân - Mắt Ngọc - Lửa Việt
by Shen93 Tue 26 Feb 2013 - 17:36

» Dự đoán con số may mắn trong xổ số
by huent1987 Tue 26 Feb 2013 - 16:46

» [Video Clip] Hoa Cỏ Mùa Xuân - Thanh Ngọc
by ngoc ha Thu 21 Feb 2013 - 10:09

» [Video Clip] Sẽ Mãi Bên Anh - Thanh Ngọc ft. Đại Nhân
by binbin Wed 20 Feb 2013 - 21:55

» [Video Clip] Nắng Gió Phương Nam - Mắt Ngọc - Chương trình "Mùa Xuân Trên Đất Chín Rồng"
by Huỳnh Anh Sun 17 Feb 2013 - 23:31

» [Video Clip] Bà Rịa - Mùa Xuân Mới - Mắt Ngọc - Khai hội Văn hóa - Du lịch tỉnh BR-VT
by Huỳnh Anh Sun 17 Feb 2013 - 22:30

» [Image] Chương trình kỉ niệm đại thắng Quang Trung
by Shen93 Fri 15 Feb 2013 - 10:58

» [Video Clip] Lữ Khách 24h - Thúy Nga, Hoàng Oanh
by Oanh Tặc Thu 14 Feb 2013 - 11:15

» [Video Clip] Xuân Về Trên Môi Em - Mắt Ngọc - Chương trình Ca Khúc Xuân Hay Nhất
by Shen93 Thu 14 Feb 2013 - 8:57

» Khi Em Về Mùa Xuân - Mắt Ngọc version 1
by vokaanhduy Sat 9 Feb 2013 - 14:22

» Lịch diễn TẾT 2013 [27 - Mùng 6 Tết]
by vuro86 Sat 9 Feb 2013 - 0:42

» [News] Duy Uyên nữ tính với áo bà ba
by pé_mèo_kut3 Fri 8 Feb 2013 - 17:57


-»-(¯`♥´¯)-» Mắt Ngọc's Wolrd «-(¯`♥´¯)-«-
-»-(¯`♥´¯)-» Mắt Ngọc's Wolrd «-(¯`♥´¯)-«- - Những quy định khi tham gia Diễn Đàn

MẮT NGỌC'S WORLD

Ðể tiếp tục việc đăng ký, bạn phải đồng ý với những quy định sau:

- Tất cả bài gửi đều phải được viết bằng tiếng Việt có dấu và không được sử dụng các ngôn ngữ khác lạ.
- Không mở topic hoặc reply nhằm nói xấu, đả kích, chê bai các ca sĩ khác.
- Các thành viên hạn chế tranh luận và không nên dùng những lời lẽ không hay với nhau.
- Nghiêm cấm anti-fan của Mắt Ngọc Band tham gia diễn đàn.
- Không để avatar hay chữ kí có nội dung gây shock, thiếu văn hóa.

Nếu vi phạm sẽ bị ban nick không cần báo trước. Mong các bạn cố gắng thực hiện đúng nội quy để diễn đàn của chúng ta ngày một lớn mạnh và có thể sánh ngang tầm với các fansite lớn khác nhé ^^


Theo giờ GMT +7. Hôm nay: Tue 20 Feb 2018 - 0:59
Diễn đàn Mắt Ngọc's World được phát triển bởi FC EyRu
Hiển thị tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 trên trình duyệt Firefox
Designed by rubyvtn | Powered by phpBB2 | Copyright © phpBB Group 2012-2013
Y!M: vuongtrieungoc | Free forum | © phpBB | Free forum support | Report an abuse | Create a free blog